Darubini Leo
Mwanzo
Magazeti
Ushauri wa Kiroho
Mawasiliano
Jumamosi, 8 Juni 2013
AJIRA NI POPOTE; LA MUHIMU MKONO KINYWANI
Hapa ni maeneo ya Ubungo barabara ya Morogoro jirani na taa za kuongozea magari, ndugu huyu ufanya kazi ya kusafisha vioo vya magari na baada ya hapo uomba ujira wa ile kazi aliyoifanya, na umri wake ni kama miaka 32 hivi, na kila wakati utamkuta maeneo jirani na mataa, akivizia magari yanapo simama ili aweze kufanya usafi
Wakati mwingine uongeza bidii na hadi anapanda juu ya magari kwaajili ya kusafisha, kwa hakika lazima utatoa tu pesa, je hii nayo ni ajira au ni uvunjifu wa sheria za usalama barabarani na kuwakosesha watu amani?
Posted By:
Unknown
On
02:42
In
Tweet
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Call Us Now:
+255 655 732121, +255 716 758595 / +255 762 758595
Popular Posts
UNYAMA WA KUTISHA KWA MWANADAMU MWENZAKO!! KWELI?
ALI Omar, mkazi wa Kijiji cha Mabana, wilayani Kilosa, Mkoa wa Morogoro anashikiliwa na polisi kwa kosa la kumkata miguu Said Iddi kwa ...
JESHI LA POLISI LAPATA IGP MPYA
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimwapisha Inspekta Generali wa Polisi (IGP) mpya Afande Ernest Mangu katika viwanja vya Ikulu jijini Dar es...
AU KUZUNGUMZIA KESI ZINAZOWAHUSU VIONGOZI WA KENYA
Viongozi wa Afrika wanatarajiwa kufanya mkutano maalum mwezi ujao Addis Ababa, Ethiopia huku upinzani ukiongezeka kuhusu kesi za u...
KIKWETE AOMBOLEZA KIFO CHA WAZIRI MKUU WA ZAMANI WA UK
Rais Jakaya Mrisho Kikwete, akiwa katika ubolozi wa uingereza kwaajili ya maombolezo ya kifo cha aliyekuwa waziri mkuu wa nchi hiyo Bib...
MTUME, SIXBERT PAUL MKELEMI WA KANISA LA VICTORIOUS CHURCH YUPO JIJINI ARUSHA
Kanisa la Victorious Church lenye makao yake makuu mjini Moshi, linaloongozwa na Apostle Sixbert Paul Mkelemi , hatimaye l...
HABARI PICHA ZA JINSI ASKOFU KULOLA ALIVYOAGWA DAR ES SALAAM
sehemu ya waombelezaji, na waliovaa nguo nyeusi ni wajukuu wa Askofu Kulola waliwa katika huzuni ya kuondokewa na babu yao waliyempenda ...
SIKU YA MAGEREZA ILIVYOADHIMISHWA
Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani, Abdull Wakiliakizungumza katika maadhimisho ya siku ya Magereza zilizofanyika Dar es Salaam j...
HAPA SIO SOKONI NI HATARINI !!!
Nimeshuhudia na pengine nawewe umeshuhudia, hata mheshimiwa J.J. Mnyika naye pia ameshuhudia shughuli inayofanyika chini na pembezoni mwa n...
JK. MFANO WA KUIGWA KATIKA UPENDO NA KUWAJALI WENGINE
Rais Kikwete ni kiongozi wa aina yake katika uongozi wake, ni kawaida kwa viongozi wengi hasa wenye ngazi za juu, kutojihusisha na ma...
HATARI YA KUSAHAU MAMBO AMBAYO MUNGU ALIKUTENDEA
Na Mchungaji Josephat Gwajima Mungu katika Neno lake Mara nyingi anawaambia watu wake wakumbuke. Kuna uwezekano wa kusahau mambo ya ny...
Mara ngapi imetembelewa?
Habari toka Mitandaoni
BOFYA HAPA: Kupata habari mpya toka Funguka sasa
BOFYA HAPA: Kupata Habari mbali mbali za soka toka vilabu vikubwa Duniani na Tanzania pia.
Pia unaweza kutangaza nasi kwa bei nafuu kabisa kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa namba zinazoonekana kushoto kwako
Mawasiliano
Wasiliana nasi kwa kutumia Namba za simu:
+255 655 732 121 au +255 716 758 595
Pia kwa Barua pepe:
sautiyakanisa@gmail.com
Tutumie maoni ni jinsi gani twaweza kuboresha huduma yetu ya habari kwa ajili yako na jamii yetu pia.
Tuma ujumbe kwenye barua pepe au moja kati ya namba za simu hapo juu.
Habari za Makanisa
Kutoka Makanisani
Ratiba za Ibada
Mikutano na Semina za neno la Mungu
Huduma za Watumishi Yaliyojiri Ibada za Jumapili
PRIMIUN ADS
Home
Magazetini
Ushauri wa kiroho
Teknolojia
Help
Mawasiliano
© 2013 Darubini Leo
Designed by:
Mesh Mushobozi