Darubini Leo
Mwanzo
Magazeti
Ushauri wa Kiroho
Mawasiliano
Jumapili, 19 Mei 2013
LEO KATIKA IBADA UJUMBE PICHA
Posted By:
Unknown
On
07:17
In
Tweet
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Call Us Now:
+255 655 732121, +255 716 758595 / +255 762 758595
Popular Posts
JK. MFANO WA KUIGWA KATIKA UPENDO NA KUWAJALI WENGINE
Rais Kikwete ni kiongozi wa aina yake katika uongozi wake, ni kawaida kwa viongozi wengi hasa wenye ngazi za juu, kutojihusisha na ma...
KAKOBE ANAPELEKA INJILI NCHINI CANADA!!!
Hii ni historia katika nchi ya Tanzania, mtanzania anapenya hadi katika mataifa makubwa kupeleka habari njema za Injili ya Yesu Kristo, kwa ...
MH TUNDU LISSU AONDOLEWA NJE YA UKUMBI WA BUNGE
Mh. Tundu Lissu Mbunge wa Jimbo la Singida Vijijini & Mwanasheria wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo. Naibu Spika Ndugai amea...
HABARI PICHA ZA JINSI ASKOFU KULOLA ALIVYOAGWA DAR ES SALAAM
sehemu ya waombelezaji, na waliovaa nguo nyeusi ni wajukuu wa Askofu Kulola waliwa katika huzuni ya kuondokewa na babu yao waliyempenda ...
PAPA ATAKA USAWA KWA WAHAMIAJI
Kiongozi wa Kanisa Katoliki duniani, Baba Mtakatifu Francis, amelaani tofauti zilizopo duniani katika kuwaangalia wakimbizi na wahamiaj...
Mtuhumiwa wa Ubakaji Marekani afikishwa Mahakamani
Dereva wa zamani wa basi la shule kutoka jimbo la Ohio, Marekani Ariel Castro anayeshutumiwa kuwashikilia mateka wanawake watatu k...
WASOMI DODOMA WAMEMWOMBA LOWASSA AGOMBEE URAIS 2015
Dodoma. Wanafunzi zaidi ya 600 wanaosoma Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) ambao walimaliza elimu yao ya Sekondari katika shule za Kata nchini, ...
USHINDANI: CCM IKO HAI AU HAI?
Morogoro. Chama Cha Mapinduzi kinaendelea kujitathmini kwa kuwatembelea wananchi na wanachama wake kuangalia uhai wa chama na kukagua ...
UNYAMA WA KUTISHA KWA MWANADAMU MWENZAKO!! KWELI?
ALI Omar, mkazi wa Kijiji cha Mabana, wilayani Kilosa, Mkoa wa Morogoro anashikiliwa na polisi kwa kosa la kumkata miguu Said Iddi kwa ...
MWANAFUNZI AUAWA KWA KUKATWA KOROMEO SINGIDA
Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoa wa Singida, SACP Geofrey Kamwela, akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) kuhusiana na tukio...
Mara ngapi imetembelewa?
Habari toka Mitandaoni
BOFYA HAPA: Kupata habari mpya toka Funguka sasa
BOFYA HAPA: Kupata Habari mbali mbali za soka toka vilabu vikubwa Duniani na Tanzania pia.
Pia unaweza kutangaza nasi kwa bei nafuu kabisa kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa namba zinazoonekana kushoto kwako
Mawasiliano
Wasiliana nasi kwa kutumia Namba za simu:
+255 655 732 121 au +255 716 758 595
Pia kwa Barua pepe:
sautiyakanisa@gmail.com
Tutumie maoni ni jinsi gani twaweza kuboresha huduma yetu ya habari kwa ajili yako na jamii yetu pia.
Tuma ujumbe kwenye barua pepe au moja kati ya namba za simu hapo juu.
Habari za Makanisa
Kutoka Makanisani
Ratiba za Ibada
Mikutano na Semina za neno la Mungu
Huduma za Watumishi Yaliyojiri Ibada za Jumapili
PRIMIUN ADS
Home
Magazetini
Ushauri wa kiroho
Teknolojia
Help
Mawasiliano
© 2013 Darubini Leo
Designed by:
Mesh Mushobozi